“ป๊อป ปิโยรส” ร่วมแสดงยินดี “พญ.อาทิตยา” คว้ารางวัล “GOLD AWARD 2022”
“ป๊อป ปิโยรส” ร่วมแสดงยินดี “แพทย์หญิง อาทิตยา” คว้ารางวัล GOLD AWARD 2022
Atita Clinic ( อทิตาคลินิก ) ตอกย้ำความเป็นผู้นำด้าน Aesthetics การปรัปแต่งใบหน้า ปั้นหน้าสวย ระดับนางงาม เมืองไทย หลังคว้า รางวัล GOLD AWARD 2022
งานนี้ สาวมงามจากเวที mrs. “ป๊อบ-ปิโยรส ชูชัยแสงรัตน์” ร่วมแสดงความยินดี ถึงหน้างาน กับ “แพทย์หญิง อาทิตยา เม่งศิริ” แห่ง Atita Clinic ( อทิตาคลินิก ) ได้รับเกียรติ เข้าร่วมรับรางวัล GOLD AWARD 2022 ในงาน Allergan Aesthetics: The Future of Aesthetics ในคอนเซ็ปต์ Beyond the Future สุดล้ำ!!! นำทุกเทรนด์ความงามแห่งอนาคต ณ รอยัล พารากอน ฮอลล์ เมื่อเร็ว ๆ นี้
Facebook Comments