![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“นินิว อนุธิดา” ร่วมบุญใหญ่ ไหว้ครูวัดไผ่ล้อม
![“นินิว อนุธิดา” ร่วมบุญใหญ่ ไหว้ครูวัดไผ่ล้อม](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/05/9FB4C534-5BB0-4783-A038-745732B56C35-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
วันพระใหญ่ทั้งทีมันต้องมี เข้าวัดเข้าวากันบ้าง อย่าทำแต่งาน..ทำบุญ ทำทาน ควรเป็นเรื่องควบคู่กันไป จะได้เป็นศรีแก่ตัว อย่างนางงามสาว “นินิว อนุธิดา สาระธนะ” มิสแกรนด์ระยอง 2023” ขึ้นชื่อว่านางงาม เรื่องเข้าวัดทำบุญ เป็นของคู่กัน จริงๆ ล่าสุด ไปร่วมบุญ กับเพื่อนๆ พี่ๆทีมงานนักแสดงกอง ซีรี่ย์อาถรรพ์ชฎา ที่วัดไผ่ล้อม นครปฐม. ก็อินบุญ กันทั่วหน้า
Facebook Comments