![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
นินจาแวน สานต่อโครงการ ปันสุข ส่งน้ำใจ
![นินจาแวน สานต่อโครงการ ปันสุข ส่งน้ำใจ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/03/CSR-Jan-2022-ปันสุข-ส่งน้ำใจ-by-นินจาแวน-1-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นินจาแวน ประเทศไทย ผู้นำบริการโลจิสติกส์ในภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ เดินหน้าสานต่อโครงการ ปันสุข ส่งน้ำใจ ร่วมบริจาคเครื่องคอมพิวเตอร์เก่า จำนวน 14 เครื่อง และเครื่องปริ้นเตอร์เก่า จำนวน 20 เครื่อง ให้กับมูลนิธิกระจกเงา โดยมีนายสุนทร สีชาติ ผู้ช่วยผู้จัดการแผนกไอที นินจาแวน ประเทศไทยเป็นผู้แทนมอบให้แก่ คุณ เจนจิรา หนูทอง ตัวแทนจากมูลนิธิกระจกเงา เพื่อสนับสนุนโครงการ “คอมพิวเตอร์เพื่อน้อง” มูลนิธิกระจกเงา ในการนำส่งมอบต่อเพื่อใช้เป็นสื่อการเรียนการสอนให้กับเด็กนักเรียนตามโรงเรียนในต่างจังหวัดที่ยังขาดแคลนอยู่เป็นจำนวนมาก
Facebook Comments