![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
นายปานปรีย์ พหิทธานุกร รองนายกรัฐมนตรี เยี่ยมชมสำนักงานส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ
![นายปานปรีย์ พหิทธานุกร รองนายกรัฐมนตรี เยี่ยมชมสำนักงานส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/4ADB4847-CF43-4B97-8519-635CB4058F6E-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นายปานปรีย์ พหิทธานุกร รองนายกรัฐมนตรี เยี่ยมชมสำนักงานส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ (องค์การมหาชน) หรือ ทีเส็บ โดยมี ดร.อรรชกา สีบุญเรือง ประธานกรรมการส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ ทีเส็บ พร้อมด้วย นายจิรุตถ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการ ทีเส็บ และคณะผู้บริหารทีเส็บ ให้การต้อนรับ โดยรองนายกรัฐมนตรีได้รับฟังสรุปแนวทางการดำเนินงานของทีเส็บ เพื่อสนับสนุนนโยบายรัฐบาล พร้อมได้มอบนโยบายการดำเนินงานเพื่อส่งเสริมการพัฒนาอุตสาหกรรมไมซ์ของประเทศไทย ณ สำนักงานทีเส็บ อาคารสยามพิวรรธน์ทาวเวอร์ เมื่อเร็วๆ นี้
Facebook Comments