![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“นายก ส.ผู้สื่อข่าวกีฬาแห่งประเทศไทย” ร่วมแสดงความยินดี “อ.น้อง” รับตำแหน่ง รองอธิการบดี มทร.ตะวันออก
![“นายก ส.ผู้สื่อข่าวกีฬาแห่งประเทศไทย” ร่วมแสดงความยินดี “อ.น้อง” รับตำแหน่ง รองอธิการบดี มทร.ตะวันออก](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2021/03/47389-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นายวรวุฒิ พงษ์ธีระพล นายกสมาคมผู้สื่อข่าวกีฬาแห่งประเทศไทย พร้อมด้วยนายภานพ ใจเกื้อ เลขาธิการฯ เข้าหารือเพื่อร่วมมือพัฒนาวงการกีฬาและแสดงความยินดีกับ ดร.คณาธิป จิระสัญญาณสกุล คณบดีคณะศิลปศาสตร์ เนื่องด้วยวาระได้รับการแต่งตั้งเป็นรองอธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลภาคตะวันออก โดยในอนาคตกันใกล้ สมาคมฯ กับ มทร. จะร่วมกันผลิตบุคคลากรด้านกีฬา ออกมาเพื่อพัฒนากีฬาของชาติอย่างยั่งยืน
Facebook Comments