![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“นายกอบต.สระใคร” ร่วมเปิดโครงการสวัสดิการเคลื่อนที่เพื่อคนพิการในพื้นที่ แบบเบ็ดเสร็จครบวงจร
![“นายกอบต.สระใคร” ร่วมเปิดโครงการสวัสดิการเคลื่อนที่เพื่อคนพิการในพื้นที่ แบบเบ็ดเสร็จครบวงจร](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/08/1352772_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
วันอังคาร ที่ 22 สิงหาคม 2566 เวลา 13.00 น.นายสมนึก รัตนะคุณ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสระใคร ร่วมเป็นเกียรติ เปิดโครงการสวัสดิการเคลื่อนที่เพื่อคนพิการในพื้นที่ แบบเบ็ดเสร็จครบวงจร (Mobile Unit) (ครั้งที่ 7 อำเภอสระใคร) ซึ่งได้รับเกียรติจาก นายราชันย์ ซุ้นหั้ว ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ พร้อมลงพื้นที่ออกสำรวจคนในชุมชนที่เข้าเกณฑ์คนพิการในชุมชน ประเมินและออกใบรับรองความพิการ ให้กับผู้พิการ จำนวน 3 ราย ณ บ้านคนพิการในพื้นที่อำเภอสระใคร จังหวัดหนองคาย
Facebook Comments