![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลตาหลังใน จ.สระแก้ว ร่วมกิจกรรมพิธีทำบุญตักบาตร และสวดเจริญพระพุทธมนต์ เจริญจิตภาวนา ฯ
![นายกองค์การบริหารส่วนตำบลตาหลังใน จ.สระแก้ว ร่วมกิจกรรมพิธีทำบุญตักบาตร และสวดเจริญพระพุทธมนต์ เจริญจิตภาวนา ฯ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/DSC04530-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 07.30 น. นายอำนาจ พิพิธกุล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลตาหลังใน จ.สระแก้ว พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร, หัวหน้าส่วนราชการ, หัวหน้าส่วนการปกครอง , และสมาชิกสภาฯ ต.ตาหลังใน ร่วมกิจกรรมพิธีทำบุญตักบาตร และสวดเจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตภาวนา เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลถวาย
พระพร แด่ สมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี เนื่องในกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน
2567 ณ หอประชุมอำเภอวังน้ำเย็น ที่ว่าการ อ.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว โดยมี นายกิจจา เสาวรส นายอำเภอวังน้ำเย็น เป็นประธานในพิธี
ภาพ/ข่าว วิฑูรย์ โคตรทุม ทีมข่าวสระแก้ว
Facebook Comments