![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
นันยาง คว้า 2 รางวัลเกียรติยศ
![นันยาง คว้า 2 รางวัลเกียรติยศ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/11/NY-Awards-2023_1_re-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ดร.จักรพล จันทวิมล กรรมการผู้จัดการ บริษัท นันยางมาร์เก็ตติ้ง จำกัด พร้อมด้วยทีมการตลาดร่วมรับมอบรางวัลเกียรติยศจาก 2 เวทีการประกวดที่ถือเป็นสุดยอดของวงการการตลาดและคนโฆษณาเมืองไทย โดย “ช้างดาวพริ้ง” สามารถคว้ารางวัล Silver แคมเปญการตลาดแห่งปี จากเวที Marketing Award of Thailand 2023 ที่จัดโดยสมาคมการตลาดแห่งประเทศไทย (MAT)
ในขณะที่แคมเปญ “Bully No More” ที่สร้างปรากฏการณ์ปลุกจิตสำนึกเพื่อร่วมยุติปัญหาการบูลลี่ในโรงเรียนให้หมดไป สามารถคว้ารางวัล Bronze จากเวที Adman Awards 2023 ที่จัดโดยสมาคมโฆษณาแห่งประเทศไทย (AAT) มาครองได้สำเร็จ สะท้อนให้เห็นถึงความพยายามของนันยางในการสร้างสรรค์กลยุทธ์การตลาดที่เฉียบคม ฉีกมุม เจาะลึกอินไซต์ และถ่ายทอดออกมาได้อย่างโดนใจจนสร้างไวรัลได้ต่อเนื่องตลอดปี 2023
Facebook Comments