![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ธนาคารออมสิน ร่วมพิธีไว้อาลัยจุฬาราชมนตรีอาศิส
![ธนาคารออมสิน ร่วมพิธีไว้อาลัยจุฬาราชมนตรีอาศิส](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/10/1698066358936-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ธนาคารออมสิน มอบหมายผู้บริหารในพื้นที่ นำโดย นายเขมินท์ เมธีอภิรักษ์ ผู้อำนวยการธนาคารออมสินเขต สงขลา 1
พร้อมด้วยผู้บริหารและพนักงานในสังกัด เป็นผู้แทนเข้าร่วมพิธีการถึงแก่อนิจกรรมของนายอาศิส พิทักษ์คุมพล จุฬาราชมนตรี คนที่ 18 แห่งราชอาณาจักรไทย โอกาสนี้ได้สนับสนุนน้ำดื่มสำหรับแจกจ่ายประชาชนที่เข้าร่วมพิธีละหมาดญะนาซะห์ (ละหมาดขอพร)ด้วย โดยมีนายอาหมัด เบ็ญอาหลี รองนายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ เป็นผู้แทนรับมอบน้ำดื่ม ณ มัสยิดกลางประจำจังหวัดสงขลา
Facebook Comments