![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ทัพเรือภาคที่ ๓ ร่วมงานครบรอบการดำเนินงานท่าอากาศยานภูเก็ต 35 ปี
![ทัพเรือภาคที่ ๓ ร่วมงานครบรอบการดำเนินงานท่าอากาศยานภูเก็ต 35 ปี](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/10/85653A6F-16E2-4A9A-927C-A469783E2AFB-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ทัพเรือภาคที่ ๓ ร่วมงานครบรอบการดำเนินงานท่าอากาศยานภูเก็ต 35 ปี
ในวันศุกร์ที่ 6 ต.ค.66 ผู้บัญชาการทัพเรือภาคที่ 3 ได้มอบหมายให้ พลเรือตรี พงษ์มิตร ณรงค์กูล เสนาธิการ ทัพเรือภาคที่ 3 เข้าร่วมแสดงความยินดีกับท่าอากาศยานภูเก็ต ในโอกาสครบรอบการดำเนินงาน 35 ปี ท่าอากาศยานภูเก็ต ณ สำนักงานท่าอากาศยานภูเก็ต ตำบลไม้ขาว อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
โดยภายในงาน ครบรอบการดำเนินงาน 35 ปี ท่าอากาศยานภูเก็ต ได้มีหน่วยงานทั้งภาครัฐ ภาคเอกชน และภาคประชาชนเข้าร่วมแสดงความยินดีกันอย่างชื่นมื่น
Facebook Comments