![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ททท.สำนักงานตาก” ท่องเที่ยววันธรรมดา บินปุ๊บ พักปั๊บ รับครกไป
![“ททท.สำนักงานตาก” ท่องเที่ยววันธรรมดา บินปุ๊บ พักปั๊บ รับครกไป](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/02/1675847518287-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
“ททท.สำนักงานตาก” ท่องเที่ยววันธรรมดา บินปุ๊บ พักปั๊บ รับครกไป
นายสวนิต สุริยกุล ณ อยุธยา รองผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานเปิดกิจกรรมส่งเสริมการตลาดท่องเที่ยว “บินปุ๊บ พักปั๊บ รับครกไป” ที่อุทยานลานดอกไม้สวนละออ อ.แม่สอด จ.ตาก เมื่อ 7 กุมภาพันธ์ 2566
โดยมีตัวแทนพันธมิตรสายการบินนกแอร์ โรงแรมเดอะทีค โรงแรมเซนทรา เซนทารา บายเซ็นทาราแม่สอด โรงแรมมอนเต้ ร่วมทำ MOU เสนอผ่านสินค้าและบริการท่องเที่ยว ที่มอบประสบการณ์พิเศษ ที่แตกต่างจากการท่องเที่ยวในวันหยุดยาว โดยนักท่องเที่ยวชาวไทยสามารถเข้าร่วมโปรโมชั่นได้ ตั้งแต่วันที่ 15 กุมภาพันธ์ ถึง 31 มีนาคม 2566
Facebook Comments