![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ต้อนรับ ท่านอธิการคนใหม่
![ต้อนรับ ท่านอธิการคนใหม่](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/05/1.PhotoCaption-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ดร.ศศมณฑ์ สงวนสิน นายกสมาคมศิษย์เซนต์ฟรังซีสซาเวียร์ ในพระบรมราชินูปถัมภ์ พร้อมด้วยคณะกรรมการ เข้าคารวะต้อนรับเซอร์มารีย์หลุยส์ พรฤกษ์งาม รับนโยบายในโอกาสเข้าดำรงตำแหน่งอธิการิณีโรงเรียนเซนต์ฟรังซีสซาเวียร์คอนแวนต์ ในปีการศึกษา ๒๕๖๕/๒๐๒๒ โดยมี วิจิตร์ สิริพูนหัตถกิจ, วินิตา ศุกระมูล, เปรมทิพย์ กมลศักดิ์กำจร, กชกร วงศ์จริยะเกษม และ ยินดี วงศ์พัฒนกุล มาร่วมงาน ณ โรงเรียนเซนต์ฟรังซีสซาเวียร์คอนแวนต์
Facebook Comments