![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ดิ อีททีเรีย “ความอร่อย ที่งาน AFP TASTE FESTIVAL” อร่อยคนทาน สะดวกคนทำ
![ดิ อีททีเรีย “ความอร่อย ที่งาน AFP TASTE FESTIVAL” อร่อยคนทาน สะดวกคนทำ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/03/ภาพข่าวดิ-อีททีเรีย-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นายสุรเดช มุขยางกูร ประธานกรรมการบริหาร เอสวีแอล กรุ๊ป (SVL Group) (ที่ 2 จากซ้าย) พร้อมผู้บริหาร นำร้าน “ดิ อีททีเรีย – The Eateria” กลุ่มธุรกิจนิวเวนเจอร์ (New Venture) ของเอสวีแอล กรุ๊ป ร่วมออกบูธนำเสนอผลิตภัณฑ์อาหารวัตถุดิบปรุงสุกแช่แข็งพร้อมทาน และซอสอเนกประสงค์ชนิดต่างๆ ชูคอนเซ็ปต์ “อร่อยคนทาน สะดวกคนทำ” ในงานแสดงสินค้าอาหาร AFP TASTE FESTIVAL โดยได้รับเสียงตอบรับจากผู้บริโภคภายในงานและผู้ประกอบร้านอาหารที่สนใจในผลิตภัณฑ์อย่างเนืองแน่น ณ บูธ L-09 ชั้น 1 AEC FOOD WHOLESALE PRATUNAM (พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ) เมื่อวันก่อน
Facebook Comments