![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ดร.หิมาลัย-พล.ต.ท.ไตรรงค์” ส่งผู้แทนร่วมประชุมพร้อมอวยพรปีใหม่ 2567 ให้กับคณะอนุกรรมการด้านคดีสิทธิมนุษยชน
![“ดร.หิมาลัย-พล.ต.ท.ไตรรงค์” ส่งผู้แทนร่วมประชุมพร้อมอวยพรปีใหม่ 2567 ให้กับคณะอนุกรรมการด้านคดีสิทธิมนุษยชน](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/2042616_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
วันที่ 10 ม.ค.67 เวลา 13.00 น.ที่ สภาทนายความแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ บางเขน กรุงเทพมหานคร นายไกรศักดิ์ การดี และนายศิริ โขนแจ่ม ฝ่ายกฏหมายของ มูลนิธิพระราหู ในฐานะตัวแทนของ ดร.หิมาลัย ผิวพรรณ คณะที่ปรึกษารองนายกรัฐมนตรี /ประธานที่ปรึกษา มูลนิธิพระราหู และพล.ต.ท.ไตรรงค์ ผิวพรรณ ผบช.สพฐ. ตร./ที่ปรึกษาและประธานโครงการส่งเสริมคนดี มูลนิธิพระราหู ได้เข้าร่วมประชุมกับ คณะอนุกรรมการด้านคดีสิทธิมนุษยชน พร้อมมอบกระเช้าของขวัญในวโรกาสปีใหม่ เพื่อเป็นขวัญกำลังใจให้คณะอนุกรรมการทุกท่าน ในฐานะผู้ทำงานเพื่อประโยชน์ส่วนรวมให้ประสพแด่ความสุข ความเจริญ ในโอกาสนี้ นายสมชาย ลิ้มเจริญกุล ประธานอนุกรรมการด้านสิทธิมนุษยชน รู้สึกซาบซึ้งและปราบปลื้มใจและได้ฝากขอบคุณมายัง ดร.หิมาลัย ผิวพรรณ และ พล.ต.ท.ไตรรงค์ ผิวพรรณ ในความปราถนาดี ครั้งนี้