![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ดร.หิมาลัย ผิวพรรณ ที่ปรึกษารองนายกรัฐมนตรี ร่วมกันจัดงานประเพณีสงกรานต์รดดำหัว ณ สำนักงานเมธาวดีรีสอรท์ ต.หนองไผ่ อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์
![ดร.หิมาลัย ผิวพรรณ ที่ปรึกษารองนายกรัฐมนตรี ร่วมกันจัดงานประเพณีสงกรานต์รดดำหัว ณ สำนักงานเมธาวดีรีสอรท์ ต.หนองไผ่ อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/04/826400B7-2EAE-4C86-8085-83ED4AEF7BC6-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ดร.หิมาลัย ผิวพรรณ ที่ปรึกษารองนายกรัฐมนตรี ร่วมกันจัดงานประเพณีสงกรานต์รดดำหัว ณ สำนักงานเมธาวดีรีสอรท์ ต.หนองไผ่ อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์
เมื่อวันจันทร์ที่ 15 เมษายน 2567 เวลา ประมาณ 15.00 น. ดร.หิมาลัย ผิวพรรณ ที่ปรึกษารองนายกรัฐมนตรี พร้อมด้วย นายพิสิษฐ์ นิยมศิลป์ ปลัดอำเภออาวุโส,นายปรีชา เพ็งภู่ อดีตผู้สมัครพรรครวมไทยสร้างชาติ,นายธนานนท์ ศรนารา นักวิชาการที่ดินชำนาญการพิเศษ,พ.ต.ท.วัตร โฉมคำ รอง ผกก.ป.สภ.หนองไผ่,รัอยโทธีรวุฒิ โหระเวช ผู้ช่วยสัสดีอำเภอชนเเดน,คณะหอการค้าจังหวัดเพชรบรูณ์,ประชาชนในพื้นที่ เเละ กลุ่มนักการเมืองทั้งปัจจุบันเเละในอดีตได้ร่วมกันจัดงานประเพณีสงกรานต์รดดำหัว ณ สำนักงานเมธาวดีรีสอรท์ ตำบลหนองไผ่ อำเภอหนองไผ่ จังหวัดเพชรบูรณ์ เพื่อเป็นสิริมงคลเเละความรักสามัคคีของประชาชนในพื้นที่