![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ดร.หิมาลัย” ปธ.ศิษย์เก่าสวนกุหลาบ รุ่น 103 พร้อมด้วย “พล.ต.ต.ไตรรงค์” ปธ.ศิษย์เก่าสวนกุหลาบ รุ่น 106 และคณะร่วมแสดงความยินดีกับทีมฟุตบอล รร.สวนกุหลาบ คว้าแชมป์ฟุตบอล 4 เส้า
![“ดร.หิมาลัย” ปธ.ศิษย์เก่าสวนกุหลาบ รุ่น 103 พร้อมด้วย “พล.ต.ต.ไตรรงค์” ปธ.ศิษย์เก่าสวนกุหลาบ รุ่น 106 และคณะร่วมแสดงความยินดีกับทีมฟุตบอล รร.สวนกุหลาบ คว้าแชมป์ฟุตบอล 4 เส้า](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/08/2022329-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ที่โรงเรียนสวนกุหลาบ บรรดาศิษย์เก่าโรงเรียนสวนกุหลาบ นำโดย ดร.หิมาลัย ผิวพรรณ ประธานคณะกรรมการศิษย์เก่าสวนกุหลาบ รุ่น 103 พร้อมด้วย พล.ต.ต.ไตรรงค์ ผิวพรรณ รอง ผบช.น./ประธานคณะกรรมการศิษย์เก่านักเรียนสวนกุหลาบ รุ่น 106 พร้อมคณะศิษย์เก่า รร.สวนกุหลาบ เข้าร่วมแสดงความยินดีกับทีมฟุตบอล รร.สวนกุหลาบ ที่สามารถคว้าแชมป์ ฟุตบอล 4 เส้า รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ในรายการ ทอ. kela invitation cup u18 2022 ครั้งที่ 1 และได้แชมป์ 5 ภาค super cup 2022 u18 พร้อมคว้าถ้วยรางวัลมาครองได้สำเร็จ โดยมี พ.อ.วัชรกร อันทะคำภู หัวหน้าสต๊าฟโค้ช และนายเชี่ยว ลาภไธสง ผู้ช่วยหัวหน้าสต๊าฟโค้ช เป็นตัวแทนรับมอบช่อดอกไม้ในการแสดงความยินดีครั้งนี้
Facebook Comments