![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ดร.หิมาลัย” ปธ.คกก.ฯ มอบให้ตัวแทนคณะศิษย์เก่าสวนกุหลาบ รุ่น 103 มอบเงินสนับสนุนทีมฟุตบอล SK U18 สร้างฝันสู่แชมป์จตุรมิตรสามัคคี ครั้งที่ 30
![“ดร.หิมาลัย” ปธ.คกก.ฯ มอบให้ตัวแทนคณะศิษย์เก่าสวนกุหลาบ รุ่น 103 มอบเงินสนับสนุนทีมฟุตบอล SK U18 สร้างฝันสู่แชมป์จตุรมิตรสามัคคี ครั้งที่ 30](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/03/1208877-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ดร.หิมาลัย ผิวพรรณ ประธานคณะกรรมการศิษย์เก่าสวนกุหลาบ รุ่น 103 มอบให้นายธรรมณัฐ เหมือนพะวงศ์ นายประกรณ์ กานิล และ สหาย มณีวงศ์ เป็นตัวแทนคณะนักเรียนศิษย์เก่าสวนกุหลาบวิทยาลัยรุ่น 103 ร่วมมอบเงินสนับสนุนทีมฟุตบอล SK U18 สร้างฝันสู่แชมป์จตุรมิตรสามัคคี ครั้งที่ 30 โดยมี ดร.จิณณภัทร พิบูลวิฑิตธำรง ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย เป็นผู้รับมอบ
Facebook Comments