![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ฐาปนีย์ เกียรติไพบูลย์” ผู้ว่าฯ ททท.เชิญชวนคนไทย #ThaisAlwaysCare ส่งต่อให้คนที่รัก ให้นักท่องเที่ยว ให้ผู้เยี่ยมเยือน ให้รับรู้ถึงความรู้สึกที่เราอยากบอก
![“ฐาปนีย์ เกียรติไพบูลย์” ผู้ว่าฯ ททท.เชิญชวนคนไทย #ThaisAlwaysCare ส่งต่อให้คนที่รัก ให้นักท่องเที่ยว ให้ผู้เยี่ยมเยือน ให้รับรู้ถึงความรู้สึกที่เราอยากบอก](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/10/1-850x560.png)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
“ฐาปนีย์ เกียรติไพบูลย์” ผู้ว่าการการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) เชิญชวนคนไทย #ThaisAlwaysCare ส่งต่อให้คนที่รัก ให้นักท่องเที่ยว ให้ผู้เยี่ยมเยือน ให้รับรู้ถึงความรู้สึกที่เราอยากบอก
“พวกเราชาวไทยพร้อมต้อนรับนักท่องเที่ยวและผู้เยี่ยมเยือนจากทุกประเทศด้วยความจริงใจและอบอุ่น Thais Always Care”
#ThaisAlwaysCare
C: Compassion เห็นออกเห็นใจ
A: Assistance พร้อมดูแลช่วยเหลือ
R: Relief จัดการปัญหา เยียวยาความรู้สึก
E: Elevate ยกระดับ มาตรฐาน และ ความปลอดภัย
Facebook Comments