![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ซีพี ออลล์ ” มอบครุภัณฑ์ทางการแพทย์ให้กับรพ.ธรรมศาสตร์ฯ และ รพ.สนามธรรมศาสตร์
![“ซีพี ออลล์ ” มอบครุภัณฑ์ทางการแพทย์ให้กับรพ.ธรรมศาสตร์ฯ และ รพ.สนามธรรมศาสตร์](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2021/03/1614999107416-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นายวิชัย จันทร์จริยากุล (ที่ 3 จากซ้าย) กรรมการผู้จัดการ (ร่วม) บมจ.ซีพี ออลล์ ผู้บริหารเซเว่น อีเลฟเว่น และเซเว่น เดลิเวอรี่ พร้อมด้วยตัวแทนผู้บริหารและพนักงานเซเว่น อีเลฟเว่น เป็นผู้แทนมอบครุภัณฑ์ทางการแพทย์ ภายใต้โครงการ “คนไทยไม่ทิ้งกัน” ให้กับ รองศาสตราจารย์ นายแพทย์พฤหัส ต่ออุดม (ที่ 4 จากซ้าย) ผู้อำนวยการโรงพยาบาลธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปริญญา เทวานฤมิตรกุล (ที่ 5 จากซ้าย) ผู้จัดการโรงพยาบาลสนามธรรมศาสตร์ เพื่อสนับสนุนการทำงานและแทนความห่วงใยต่อบุคลากรทางการแพทย์รวมถึงพี่น้องชาวไทย เป็นไปตามปณิธานของซีพี ออลล์ “ร่วมสร้างสรรค์และแบ่งปันโอกาสให้ทุกคน”
Facebook Comments