![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ซีนุส เนรมิตทุกพื้นที่จำกัดให้สบายยิ่งขึ้นด้วยโซฟาในกล่อง
![ซีนุส เนรมิตทุกพื้นที่จำกัดให้สบายยิ่งขึ้นด้วยโซฟาในกล่อง](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2021/03/Zinus-Box-Benton-Mid-Century-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
โซฟาในกล่องของซีนุส (ZINUS) รุ่น Benton Mid-Century แบบ 2 ที่นั่ง (Love Seat) ที่เหมาะสำหรับไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ถูกคิดค้นขึ้นโดยทีมนักออกแบบของเราที่ทุ่มเทกับการคัดสรรวัสดุคุณภาพดี เป็นมิตรต่อผู้ใช้งาน รวมถึงดีไซน์ของโซฟาที่แมทช์กับห้องนั่งเล่นในบ้านทุกสไตล์เป็นเวลาหลายปี จนได้เป็นผลงานโซฟาดีไซน์เรียบง่าย แต่แฝงด้วยวัสดุคุณภาพน่าใช้สอย ขาโซฟาไม้คุณภาพสูง โครงสร้างแข็งแรงทนทาน น้ำหนักเบา มาพร้อมเบาะรองนั่งนุ่มสบาย ผลิตจากโฟมที่ผ่านการรับรองจาก CertiPUR-US ว่าปลอดสารอันตราย ทนทานตลอดการใช้งาน และง่ายต่อการประกอบ มาพร้อมการรับประกัน 1 ปี สีเทาอ่อน ขนาด : 194 x 78 x 86 เซนติเมตร
Facebook Comments