![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ซันคิสท์ จับมือ พีพี กฤษฏ์ ตอกย้ำแบรนด์นมพิสทาชิโอ
![ซันคิสท์ จับมือ พีพี กฤษฏ์ ตอกย้ำแบรนด์นมพิสทาชิโอ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/08/S__42770446_0-1-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ซันคิสท์ ร่วมกับพีพี กฤษฏ์ สร้างความทรงจำสุดประทับใจ ตอกย้ำแบรนด์นมพิสทาชิโอครองใจผู้บริโภคอย่างต่อเนื่องในงาน Lovely PP Moment with Sunkist
ซันคิสท์ แบรนด์ผลิตภัณฑ์ถั่วพิสทาชิโอและเครื่องดื่มน้ำนมพิสทาชิโอโดยเครือเฮอริเทจ จัดงานกิจกรรม “LOVELY PP MOMENT WITH SUNKIST” เอ็กซ์คลูซิฟอีเวนต์สุดฟิน โดยมีกิจกรรมไฮไลต์อย่างกิจกรรมเวิร์กช็อปเพนต์แก้ว ได้เปิดประสบการณ์การสร้างสรรค์งานทางศิลปะด้วยจินตนาการของแต่ละบุคคล ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้ นำโดย วศธร พลไพศาล (ที่ 3 จากซ้าย) ผู้บริหารเครือเฮอริเทจ และ พีพี-กฤษฏ์ (กลาง) พรีเซนเตอร์สุดฮอตที่เป็นตัวแทนของคนรุ่นใหม่ที่ใส่ใจสุขภาพ ร่วมกันนำทีมชาวเลิฟลี่พีพี และแขกผู้มีเกียรติร่วมสร้างช่วงเวลาพิเศษร่วมกัน ทั้งนี้ บรรยากาศภายในงานเป็นไปอย่างคึกคัก ได้โมเมนต์สุดประทับใจ และโชว์ฝีมือกันแบบจัดเต็มไม่มียั้ง เรียกได้ว่าปลดปล่อยพลังความอาร์ตในตัวแบบฉุดไม่อยู่กันเลยทีเดียว งานนี้นอกจากทุกคนจะได้ลิ้มลองเมนูสูตรพิเศษ “Sunkist Sky with Thai Tea Jelly” ยังได้สนุกไปกับการใช้ความคิดสร้างสรรค์ และแฟนคลับผู้โชคดียังได้ถ่ายรูปร่วมกับพีพี เก็บภาพสุดประทับใจที่น่าจดจำ ณ ลาน semi outdoor สามย่าน มิตรทาวน์