![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ชาย อินทรา” (ศิลปินจิตอาสา)แห่ง Soft Power of Love ชวนเคาท์ดาวน์เที่ยวไทย-สวดมนต์ข้ามปี เตรียมส่งความสุขปีใหม่2567 ให้แฟนคลับด้วยของขวัญพิเศษ10 รางวัลและเตรียมร้องเพลงใหม่ของค่ายส่งเสริมท่องเที่ยวของไทย
![“ชาย อินทรา” (ศิลปินจิตอาสา)แห่ง Soft Power of Love ชวนเคาท์ดาวน์เที่ยวไทย-สวดมนต์ข้ามปี เตรียมส่งความสุขปีใหม่2567 ให้แฟนคลับด้วยของขวัญพิเศษ10 รางวัลและเตรียมร้องเพลงใหม่ของค่ายส่งเสริมท่องเที่ยวของไทย](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/12/1337609-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
“น้องเดียร์-ดรีมมี่-โค้ชติ๊ก ปัญญาทิพย์เรคคอร์ด”จับมือศิลปินรุ่นใหญ่ “ชาย อินทรา” (ศิลปินจิตอาสา)เจ้าของเพลง “มารักกันดีมั๊ย” และ เพลง “คิดถึงจึงโทรหา” ในอัลบั๊ม Soft Power of Love จนเป็นที่รู้จักขณะนี้เชิญชวนคนไทยและแฟนคลับเที่ยวไทย-สวดมนต์ข้ามปีCountdown ฉลองปีใหม2567 โดยในโอกาสขึ้นปีใหม่นี้่”ชาย อินทรา”เตรียมของขวัญพิเศษ 10ชิ้นสำหรับแฟนรายการและแฟนคลับ เพียง@เข้ามาในไลน์เบอร์088-7824635 และส่งข้อคำว่า”มารักกันดีมั๊ย” และ”คิดถึงจึงโทรหา” เข้าในไลน์ ทางทีมงานปัญญาทิพย์เรคคอร์ดจะเอาข้อมูล10คนแรกของคืนวันที่31ธค.เป็นผู้ได้รับรางวัลพิเศษจากศิลปินจิตอาสาที่จะไปมอบให้ด้วยตัวของศิลปินเองเลย
“โค้ชติ๊ก-น้องเดียร์” บอกว่าได้แต่งเพลงส่งเสริมการท่องเที่ยวให้กับประเทศไทยด้วยและอีกเพลงสื่อถึงความงามของสุภาพสตรีให้ศิลปินรุ่นใหญ่ชาย อินทราเป็นผู้ขับร้องอีกและ เตรียมบันทึกเสียงต่อในปี2567 พร้อมกับการลงพื้นที่รณรงค์ให้กำลังใจผู้สูงอายุและการออกกำลังกายด้วย4ท่าของแม่ไม้มวยไทยที่นำมาประกอบการออกกำลังกายออกไปทุกภาคหลังจากได้นำไปเผยแพร่ให้กลุ่มผู้สูงวัยที่หัวหินได้ออกกำลังกายด้วย4ท่าแม่ไม้มวยไทยมาแล้ว.. ติดตามผลงานของพวกเราได้ทางYoutube.,หลากหลายแชนแนลInnewsและปัญญาทิพย์เรคคอร์ด