![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ชมรมช่างภาพสื่อมวลชนอาวุโส จัดงานเลี้ยงสังสรรค์ ที่ห้องดิเอมเมอรัลด์ ค็อฟฟี่ช็อพ โรงแรมดิ เอมเมอรัลด์
![ชมรมช่างภาพสื่อมวลชนอาวุโส จัดงานเลี้ยงสังสรรค์ ที่ห้องดิเอมเมอรัลด์ ค็อฟฟี่ช็อพ โรงแรมดิ เอมเมอรัลด์](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/05/46DD8206-0869-4A9C-BED5-F459D6D272FA-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ชมรมช่างภาพสื่อมวลชนอาวุโส จัดงานเลี้ยงสังสรรค์ ที่ห้องดิเอมเมอรัลด์ ค็อฟฟี่ช็อพ โรงแรมดิ เอมเมอรัลด์
คุณธนเดช อิงคภัทรางกูร ประธานชมรมช่างภาพสื่อมวลชนอาวุโส นัดสังสรรค์สมาชิก อาทิ คุณไกรสีห์ นาคประเสริฐ , คุณนิยม นาคประเสริฐ , คุณสุนทร เขือรัมย์ , คุณสมบูรณ์ เกตุผึ้ง , คุณมนัส อุดร , คุณปรีชา การสมพจน์ และ คุณสุวัฒน์ เศวตยาราม พร้อมด้วย คุณนงนุช นามวงศ์ ที่ปรึกษาชมรมฯ เข้าร่วมงานในครั้งนี้ด้วย
โดยมี คุณขวัญเรือน เหลียวตระกูล ผู้อำนวยการฝ่ายประชาสัมพันธ์ โรงแรมดิ เอมเมอรัลด์ ให้การต้อนรับ ที่ห้องดิเอมเมอรัลด์ ค็อฟฟี่ช็อพ โรงแรมดิ เอมเมอรัลด์ เมื่อวันก่อน.
Facebook Comments