ฉลองดินเนอร์มื้อสุขสันต์ “วันแม่”
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมเคปเฮ้าส์ กรุงเทพฯ ขอทุกท่านมาเฉลิมฉลองวันพิเศษให้คุณแม่สุดที่รักในบรรยากาศแสนอบอุ่น พร้อมอิ่มเอมกับเซ็ตเมนูอร่อยสไตล์อิตาเลียนที่เชฟรังสรรค์ขึ้นเป็นพิเศษเพื่อวันสำคัญ อาทิ หอยเชลล์ย่างเสิร์ฟพร้อมผักโขมผัดกับซอสแซฟฟรอน แซลมอนทัสคานีอบในซอสครีมผักโขม ตบท้ายด้วยเค้กช็อกโกแลตเสาวรส ที่เชฟนำความเข้มข้นของช็อกโกแลตชั้นดีตัดกับรสหวานอมเปรี้ยวของเสาวรสออกมาเป็นเค้กที่มีความหอมหวานอร่อยลงตัว เป็นขนมหวานพิเศษที่มีให้บริการเฉพาะวันแม่เท่านั้น ชุดดินเนอร์มื้อพิเศษตั้งแต่เวลา 18.00-23.00 น.
สำรองที่นั่งล่วงหน้า หรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ โรงแรมเคปเฮ้าส์ กรุงเทพฯ โทร. 0–2658–7444 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.capecollection.com
Facebook Comments