![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“คิดถึงจึงโทรหา” วลีเด็ด “ชาย อินทรา (ศิลปินจิตอาสา) สื่อสารถึงคนรุ่นใหญ่-รุ่นใหม่ของ” Soft Power of Love”กระหึ่มอีกพรุ่งนี้
![“คิดถึงจึงโทรหา” วลีเด็ด “ชาย อินทรา (ศิลปินจิตอาสา) สื่อสารถึงคนรุ่นใหญ่-รุ่นใหม่ของ” Soft Power of Love”กระหึ่มอีกพรุ่งนี้](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/12/191-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
12 เดือน 12 ทีม”Young. Soft.Power of Love” ปัญหาทิพย์เรคคอร์ดและปลายนามิวสิค ปล่อยเพลง”คิดถึงจึงโทรหา” วลีเด็ดที่”ชาย อินทรา” (ศิลปินจิตอาสา)ได้เป็นผู้สื่อสารและถ่ายทอดบทเพลงเพื่อสื่อสารถึงความรักแบบจริงใจและเน้นดนตรีสนุกร่วมสมัยซึ่งเป็นเพลงที่2ต่อจากเพลงแรก”มารักกันดีมั๊ย” ที่วลีเป็นไวรัลในขณะนี้และมีคนเข้ามาฟังเพลงและMVเพิ่มขึ้นตลอดเวลา และตอนนี้ได้ทีมคนรุ่นใหม่กลุ่ม”เจนนี่ -พันธ์”และ มาเสริมเรื่องบทบาททิศทางเพลงและการขับเคลื่อนตามแนวคิดของศิลปินรุ่นใหญ่จิตใจดี”ชาย อินทรา”(ศิลปินจิตอาสา)หรือศิลปินเสียงหล่อที่ต้องการลงพื้นบรรยายให้ความรู้การดูแลสุขภาพและสร้างกำลังใจให้กับผู้สูงอายุมีสุขภาพดีคู่ขนานกับความสุขจากเสียงเพลงทั้งคนรุ่นใหญ่และรุ่นใหม่ควบคู่กันไป สิ่งที่ได้เห็นคนรุ่นใหญ่ที่รักในเสียงเพลง-ร้องเพลงเป็นการพักผ่อนและเต้นรำ ส่วนใหญจะมีสุขภาพดีและความสุข เพื่อเตรียมไปพบกับแฟนคลับทั่วทุกภาคในปี2567 พร้อมกิจกรรมการรณรงค์ส่งเสริมรุ่นใหญ่ผู้สูงอายุและรุ่นใหม่ออกกำลังกายด้วยท่าแม่ไม้มวยไทย4 แบบ ที่”ชาย อินทรา” เอาไปเผยแพร่มาแล้วหลายพื้นที่