![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
คนรักสุขภาพต้องไม่พลาดงานนี้ Phyathai 3 Health Festival แคมเปญ HEALTHY SELF LOVE บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ
![คนรักสุขภาพต้องไม่พลาดงานนี้ Phyathai 3 Health Festival แคมเปญ HEALTHY SELF LOVE บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/03/B78FE64D-B0CA-48A6-B002-D58729AB3312-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
คนรักสุขภาพต้องไม่พลาดงานนี้ Phyathai 3 Health Festival แคมเปญ HEALTHY SELF LOVE บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ
โดยเมื่อวันที่ 2 มีนาคม 2567 โรงพยาบาลพญาไท 3 จัดกิจกรรรม Phyathai 3 Health Festival แคมเปญ HEALTHY SELF LOVE บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ ภายในงาน พบ สาระความรู้สุขภาพดี ๆ ในช่วง Dr.Talk โดย นพ.สุรเศรษฐ์ ง้าวหิรัญพัฒน์ แพทย์เวชศาสตร์ครอบครัว โรงพยาบาลพญาไท 3 ที่มาพูดคุยถึงเรื่องการดูแลสุขภาพ พร้อมกับศิลปินรับเชิญ คุณหนิม AF5 ในหัวข้อ บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ
นอกจากนี้ยังพบกับแพ็คเกจตรวจสุขภาพลดสูงสุด 50% พร้อมสินค้าสุขภาพที่คัดสรรมาเพื่อคุณและทุกคนในครอบครัวพญาไท 3 สำหรับท่านที่สนใจสามารถร่วมกิจกรรมได้ที่ OPD ชั้น 1 โรงพยาบาลพญาไท 3 ตั้งแต่วันที่ 1 – 10 มีนาคม 2567
หรือสั่งซื้อโปรแกรมผ่านออนไลน์ได้ตั้งแต่วันที่ 1-31 มีนาคม 2567
#Phyathaihospital