![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ข้าวมาบุญครอง เปิดบูทต้อนรับพันธมิตรอย่างยิ่งใหญ่ในงาน THAIFEX – Anuga Asia 2024
![ข้าวมาบุญครอง เปิดบูทต้อนรับพันธมิตรอย่างยิ่งใหญ่ในงาน THAIFEX – Anuga Asia 2024](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/A55DFBD7-357E-4715-98AC-97C659C17464-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นายปัจจัย ซิว (ที่ 3 จากซ้าย) กรรมการผู้จัดการ พร้อมด้วยนางปวีณา ธนะไพศาลวัฒนา (ที่ 4 จากซ้าย) ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายการค้าต่างประเทศ บริษัท พี อาร์ จี โกลบอล จำกัด ผู้ดำเนินธุรกิจด้านการส่งออกข้าวมาบุญครอง และกลุ่มผลิตภัณฑ์อาหารในอนาคต (Future Food) ในเครือพี อาร์ จี คอร์ปอเรชั่น ร่วมออกบูทแสดงศักยภาพข้าวไทย ภายใต้แบรนด์ข้าวมาบุญครอง ผู้นำในธุรกิจข้าวสารบรรจุถุงของไทยที่ครองใจผู้บริโภคทั้งภายในประเทศ และทั่วโลกมายาวนานกว่า 45 ปี และกลุ่มผลิตภัณฑ์อาหารสำหรับอนาคต เพื่อสุขภาพของผู้บริโภค ภายในมหกรรมแสดงสินค้าอาหารและเครื่องดื่มระดับโลก THAIFEX – Anuga Asia 2024 โดยมีนางสาวมัลลิกา บุระขันธ์ (ที่ 2 จากซ้าย) ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารการตลาด บริษัท พี อาร์ จี คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) ร่วมให้การต้อนรับพันธมิตร ณ บูทข้าวมาบุญครอง เลขที่ 3-G51 ชาเลนเจอร์ ฮอลล์ 3 เมืองทองธานี