![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ก.ท่องเที่ยวและกีฬาเยือนเจ.ดี.พูลส์
![ก.ท่องเที่ยวและกีฬาเยือนเจ.ดี.พูลส์](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2021/09/573473-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
คุณธนูศักดิ์ พึ่งเดช (เสื้อดำ) กรรมการผู้จัดการบริษัท เจ.ดี.พูลส์ จำกัด ให้การต้อนรับนายพรรณภพ อุ่นเสียม (ซ้าย)ผู้อำนวยการสำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทย ภาค 4 นายเขมพล อุ้ยตยะกุล(ที่2จากขวา)เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวง การท่องเที่ยวและกีฬา และนายธรรมวรรธ วงศ์เจริญยศ (ขวาสุด)นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดภูเก็ต ที่เข้าเยี่ยมชมศูนย์การผลิตและฝึกอบรมเจ.ดี.พูลส์ จังหวัดภูเก็ตเมื่อๆนี้
Facebook Comments