![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
กู๊ดเยียร์ มอบยาง “กู๊ดเยียร์ คาร์โก้ แมกซ์” ปีที่4
![กู๊ดเยียร์ มอบยาง “กู๊ดเยียร์ คาร์โก้ แมกซ์” ปีที่4](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/04/Goodyear-Good-Care_01-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
บริษัท กู๊ดเยียร์ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) นำโดย นายแรนดีพ ซิง กานวา กรรมการผู้จัดการ ส่งมอบยาง กู๊ดเยียร์ คาร์โก้ แมกซ์ ให้กับโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย ในกิจกรรม “กู๊ดเยียร์ กู๊ดแคร์ ปีที่ 4” เพื่อนำไปใช้กับรถพยาบาลเพื่อความปลอดภัยในทุกเส้นทางการรับ-ส่งผู้ป่วย โดยมี รศ. นพ.ฉันชาย สิทธิพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย เป็นผู้แทนรับมอบ
Facebook Comments