“กุ้ง ศรุดา” นำทีมไอดอลกรุ๊ป ร่วมแสดงความยินดี “คม ชัด ลึก” ปีที่ 20
กุ้ง-ศรุดา นิ่มพิทักษ์พงศ์ ผู้บริหาร Idol Exchange นำทีมเหล่าไอดอล ทั้ง ไข่มุก CNY, วง Wisdom และ วง Cheesy Pie จาก CM café ร่วมมอบกระเช้าแสดงความยินดีในโอกาสที่สำนักข่าว “คม ชัด ลึก” ครบรอบ 20 ปี โดยมี คุณอดิศักดิ์ ลิมปรุงพัฒนกิจ ผู้อำนวยการใหญ่ และ คุณรณชัย หาญสุวานนท์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ เป็นผู้รับมอบ ณ อาคารอินเตอร์ลิงค์ทาวเวอร์ 1 เขตบางนา กรุงเทพมหานคร เมื่อวันที่ 15 ตุลาคม 2564
Facebook Comments