![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
กลุ่มโรงแรมอวานี เติมรอยยิ้มผ่านกิจกรรมเพื่อสังคม “ดอลลาร์ส ฟอร์ ดีดส์”
![กลุ่มโรงแรมอวานี เติมรอยยิ้มผ่านกิจกรรมเพื่อสังคม “ดอลลาร์ส ฟอร์ ดีดส์”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Avani-Dollars-for-Deeds-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ณ ศูนย์สมเด็จพระเทพรัตนฯ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์
นางชมพรรณ กุลนิเทศ ประธานเจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนาเพื่อความยั่งยืน กลุ่มบริษัท ไมเนอร์ อินเตอร์เนชั่นแนล (ที่ 2 จากซ้าย) พร้อมด้วยคณะผู้บริหารอวานี โฮเทลส์ แอนด์ รีสอร์ท ในเครือไมเนอร์ โฮเทลส์ และบริษัท ไมเนอร์ อินเตอร์เนชั่นแนล เข้าเยี่ยมศูนย์สมเด็จพระเทพรัตนฯ แก้ไขความพิการบนใบหน้าและกะโหลกศีรษะ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย พร้อมมอบกระเป๋าสีสันสดใสจากอวานีและของขวัญให้แก่เด็ก ๆ ซึ่งกิจกรรมนี้เป็นส่วนหนึ่งในโครงการเพื่อสังคม “ดอลลาร์ส ฟอร์ ดีดส์” (Dollars for Deeds) ของกลุ่มโรงแรมอวานี โดยมี ศ. นพ.นนท์ โรจน์วชิรนนท์ รองหัวหน้าศูนย์สมเด็จพระเทพรัตนฯ เป็นผู้รับมอบ ณ ศูนย์สมเด็จพระเทพรัตนฯ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ เมื่อเร็วๆ นี้
Facebook Comments