![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
กลับมาพร้อมความยิ่งใหญ่อีกครั้งกับตำนานการโบกไก่ GEONBAE presents TELEx TELEXs โบกไก่ Strikes Back
![กลับมาพร้อมความยิ่งใหญ่อีกครั้งกับตำนานการโบกไก่ GEONBAE presents TELEx TELEXs โบกไก่ Strikes Back](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/03/TTx-PR-01_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
กลับมาอีกครั้งกับตำนานการโบกไก่ ซึ่งได้รับกระแสตอบรับเป็นอย่างดี จนกลายเป็นจุดเริ่มต้นทำให้เกิดเป็นคอนเสิร์ตสุดยิ่งใหญ่ “GEONBAE presents TELEx TELEXs โบกไก่ Strikes Back” หลังจากที่ โลดแล่นอยู่ในวงการในฐานะศิลปินวงอินดี้ ด้วยลายเซ็นต์ทางดนตรีที่เฉพาะตัว เสน่ห์ของเมโลดี้ที่ติดหูตั้งแต่ฟังครั้งแรก กลายเป็นที่รู้จักมากขึ้น
โดยกลับมาครั้งนี้จัดเต็มชุดใหญ่ปล่อยอัลบั้มเต็มที่ชื่อว่า “Boy, I can’t stay with out you all night” ซึ่ง TELEx TELEXs ซุ่มเตรียมความพร้อมกับคอนเสิร์ตเปิดอัลบั้มครั้งนี้ อยากจะชวนแฟนคลับทุกคนมาสนุกไปด้วยกันในงาน “GEONBAE presents TELEx TELEXs โบกไก่ Strikes Back” มาชมคอนเสิร์ตพร้อมโบกไม้โบกมือไปกับเพลงเพราะๆ ของพวกเขา
ความสนุกและความสุขเตรียมไว้เสิร์ฟให้แฟนเพลงทุกคนได้ตื่นตาตื่นใจไปกับโชว์ตลอดการแสดง เตรียมวอร์มนิ้วกดบัตรกันให้ดี โดยโชว์ครั้งนี้จะมีขึ้นในวันเสาร์ที่ 18 พฤษภาคม 2567 ณ Voice Space เริ่มจำหน่ายบัตรวันที่ 30 มีนาคม เวลา 12:00 น.ทาง Ticketmelon.com/sss/telextelexs-strikesback บัตรราคา 1,200 บาท (บัตรยืนทุกที่นั่ง)
มาโบกไก่ไปด้วยกันนะ